เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๔ เม.ย. ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. คุณ สุดา ไชยพันธุ์ ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบกสาขา รร.จปร. ได้ร่วมส่งเสด็จฯ และถวายมาลัยพระกร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ซึ่งทรงเสด็จฯ เยือนสาธารณรัฐประชาชนจีน ระหว่างวันที่ ๔ – ๑๐ เม.ย. ๒๕๖๗ ณ สนามบินสุวรรณภูมิ สป.
![](http://mw.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__475996165_0-1024x621.jpg)