เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๒ พ.ค. ๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. คุณ สุดา ไชยพันธุ์ ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขา รร.จปร. และคณะฯ ร่วมงานบันทึกแถบวิดิทัศน์ งานถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ ททบ. ๕
![](http://mw.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__480788490_0-1024x683.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๒ พ.ค. ๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. คุณ สุดา ไชยพันธุ์ ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขา รร.จปร. และคณะฯ ร่วมงานบันทึกแถบวิดิทัศน์ งานถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ ททบ. ๕