เมื่อวันพุธที่ ๒๒ พ.ค.๖๗ เวลา ๑๙.๐๐ น. คุณ สุดา ไชยพันธุ์ ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขา รร.จปร. ร่วมพิธีเวียนเทียน เนื่องในวันวิสาขบูชา ประจำปี ๖๗ ณ พุทธศาสนสถาน รร.จปร.
![](http://mw.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__483770372_0-1024x683.jpg)
เมื่อวันพุธที่ ๒๒ พ.ค.๖๗ เวลา ๑๙.๐๐ น. คุณ สุดา ไชยพันธุ์ ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขา รร.จปร. ร่วมพิธีเวียนเทียน เนื่องในวันวิสาขบูชา ประจำปี ๖๗ ณ พุทธศาสนสถาน รร.จปร.