เมื่อวันที่ ๘ ก.พ. ๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. – ๑๗.๐๐ น. นาง สุดา ไชยพันธุ์ ประธาน สม.ทบ. สาขา รร.จปร. และคณะได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมครอบครัวที่มีบุพการีทุพพลภาพพร้อมทั้งมอบเงิน ถุงยังชีพ เครื่องอุปโภค บริโภคเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่กำลังพล รร.จปร.และครอบครัว
![](http://mw.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/S__465788932-1024x685.jpg)
เมื่อวันที่ ๘ ก.พ. ๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. – ๑๗.๐๐ น. นาง สุดา ไชยพันธุ์ ประธาน สม.ทบ. สาขา รร.จปร. และคณะได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมครอบครัวที่มีบุพการีทุพพลภาพพร้อมทั้งมอบเงิน ถุงยังชีพ เครื่องอุปโภค บริโภคเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่กำลังพล รร.จปร.และครอบครัว