เมื่อวันที่ ๘ ก.พ. ๖๗ เวลา ๑๖.๐๐น. นาง สุดา ไชยพันธุ์ ประธาน สม.ทบ. สาขา รร.จปร. และคณะได้ตรวจเยี่ยมบ้านที่ทาง สม. ทบ. สาขา รร.จปร. ได้ดำเนินการปรับที่จากพื้นดินไม่เรียบเป็นพื้นปูนให้กับครอบครัวที่มีบุพการีทุพพลภาพเพื่อความปลอดภัยพร้อมทั้งมอบเงิน ถุงยังชีพ เครื่องอุปโภค บริโภคเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่กำลังพล รร.จปร.และครอบครัว
![](http://mw.crma.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/S__465788937-1024x685.jpg)